

HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA



TANGAZO

HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA KWA KUSHIRIKIANA NA TANZANIA ASSEMBLIES OF GOD (TAG) PAMOJA NA WATAALAMU KUTOKA MAREKANI WANAWATANGAZIA KUWA KUTAKUWA NA ZOEZI LA HUDUMA YA UPIMAJI WA MACHO KWA WANANCHI KWA KUADHIMISHA **MIAKA 80** YA HUDUMA HAPA NCHINI.

ZOEZI HILI LITAFANYIKA KUANZIA **TAREHE 18/07/2019** HADI **19/07/2019** KATIKA KITUO CHA AFYA MURRIET.

PIA MATIBABU YA DAWA NA MIWANI YATATOLEWA BILA MALIPO. HIVYO WANANCHI WOTE MNAOMBWA KUFIKA KATIKA KITUO HUSIKA ILI KUWEZA KUPATA HUDUMA HIYO

"AFYA YANGU NDIO MTAJI WANGU"

Imetolewa Na;
Ofisi ya Habari na Mahusiano
Halmashauri ya Jiji la Arusha
Tarehe: 17/07/2019