

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KIPINDI CHA ROBO YA TATU (JANUARI - MACHI, 2019) MWAKA 2018/2019

A. MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA NDANI (OWN SOURCE)

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
1	FEDHA NA BIASHARA	Kuwezesha ununuzi wa mashine za kukusanyia mapato (POS) 120 ili kuongeza mapato ifikapo Juni, 2019	POS 100 zimenunuliwa.	120,000,000.00	120,000,000.00	120,000,000.00	Mradi umekamilika
		Kuwezesha ujenzi wa Soko la Samaki Olmatejoo na mtaro wa maji taka ifikapo Juni, 2019	Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea	78,000,000.00	-	-	Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea
		Kumalizia ujenzi wa uzio wa Soko kuu ifikapo Juni, 2019	Mradi umekamilika na unatumika.	94,866,750.68	94,866,750.68	94,866,750.68	Mradi umekamilika na unatumika.
		Kuwezesha ujenzi wa Soko la Mapunda katika Kata ya Sinoni ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	50,000,000.00	-	-	Mradi utafanyika fedha zikipatikana.
2	UCHUMI, TAKWIMU NA UFUATILIAJI	Kujenga jengo la Utawala la Halmashauri ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi utafanyika fedha zikipatikana.
		Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Sinoni ifikapo Juni, 2019	Jengo limepauliwa na taratibu za kumpata Mkandarasi zinaendelea.	50,000,000.00	-	-	Jengo limepauliwa na taratibu za kumpata Mkandarasi zinaendelea.
		Kukamilisha ujenzi wa Ofisi ya Kata Kati awamu ya pili ifikapo Juni, 2019	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza ambapo jengo la chini limekamilika. Mradi upo hatua ya ukamilishaji kwa awamu ya pili.	122,500,000.00	122,500,000.00	122,500,000.00	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza ambapo jengo la chini limekamilika. Mradi upo hatua ya ukamilishaji kwa awamu ya pili.
		Ujenzi wa Ofisi ya Kata Osunyai ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	60,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga nyumba ya Mkurugenzi wa Jiji ifikapo Juni, 2019	Mradi huu wa ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi utafanyika fedha zikipatikana.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kujenga eneo la kuegeshea magari katika Makao Makuu ya Jiji ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019	Ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea	57,500,000.00	35,442,000.00	35,442,000.00	Ufuatiliaji unaendelea
		Kuwezesha Wakuu wa Idara na Vitengo na Waheshimiwa Madiwani kusimamia na kufuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa kila robo ifikapo Juni, 2019	Ufuatiliaji umefanyika kwa robo ya tatu na unaendelea	100,000,000.00	79,172,900.00	79,172,900.00	Ufuatiliaji unaendelea
		Kuwezesha utoaji wa mchango wa Halmashauri katika maafa yasiyotarajiwa katika miradi ya maendeleo ifikapo Juni, 2019	Halmashauri imetoa mchango katika ujenzi wa nyumba ya mwalimu, uwanja wa michezo pamoja na uzio shule ya msingi Suye, ujenzi wa uzio na barabara shule ya sekondari Moivaro, malipo ya deni la Jenereta Kituo cha afya Kaloleni.	188,874,785.56	146,852,490.17	146,852,490.17	Mchango wa Halmashauri umetolewa.
		Kuratibu shughuli za maadhimisho ya Mbio za Mwenge wa uhuru ifikapo Juni, 2019	Uratibu wa shughuli za Mbio za Mwenge wa Uhuru umefanyika na umekamilika.	14,434,272.00	14,434,272.00	14,434,272.00	Uratibu wa shughuli za Mbio za Mwenge wa Uhuru umefanyika na umekamilika.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kuwezesha utoaji wa mchango wa fidia ya ardhi kwa Halmashauri katika shughuli za miradi 6 ya uwekezaji/ jamii ifikapo Juni, 2019	Fedha awamu ya kwanza na ya pili kwa ajili ya ununuzi wa eneo la Shule Muriet B zimelipwa. Malipo yanatarajiwa kulipwa kwa awamu 4 na fidia kwa miradi ya TSCP	340,957,037.32	278,192,825.00	278,192,825.00	Malipo ya fidia ya ardhi yamefanyika.
4	ELIMU MSINGI	Kukamilisha ujenzi wa nyumba za walimu katika Shule ya Msingi Engosengiu ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	5,500,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 4 katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	4,400,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 3 katika Shule ya Msingi Njiro Hill ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	5,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 2 katika Shule ya Msingi Nadosoito ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	2,525,778.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 20 katika Shule ya Msingi Ngarenaro ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	25,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 5 katika Shule ya Msingi Kijenge ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	6,250,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati madarasa 16 katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	14,700,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati nyumba 1 ya mwalimu katika Shule ya Msingi Lemara ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	4,866,912.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 8 ya vyoo katika Shule ya Msingi Terrat ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	9,600,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Osunyai ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumwa shuleni. Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.	11,000,000.00	11,000,000.00	11,000,000.00	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Engira ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,500,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,550,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Salei ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	12,750,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Themi ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	12,750,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Ukombozi ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 6 ya vyoo katika nyumba za walimu katika Shule ya Msingi Mkonoo ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa vyoo matundu 10 na bafu 6 umekamilika	31,875,120.00	31,875,120.00	31,875,120.00	Ujenzi wa vyoo matundu 10 na bafu 6 umekamilika
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Sinon ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Olasiti ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Elerai ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Engosengiu ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.	11,000,000.00	11,000,000.00	11,000,000.00	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Daraja II ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.	11,000,000.00	11,000,000.00	11,000,000.00	Ujenzi wa matundu 10 umekamilika.
		Kukamilisha ujenzi wa uzio katika Shule ya Msingi Arusha ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	22,500,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha upatikanaji wa madawati 1280 kwa shule za misingi ifikapo Juni, 2019	Madawati 207 kwa shule 4 yameanza kutengenezwa. Fedha zimetumwa shuleni. Aidha utengenezaji wa madawati 92 kwa shule mpya ya Muriet B kupitia Mzabuni unaendelea.	102,400,000.00	23,920,000.00	23,920,000.00	Madawati 207 kwa shule 4 yameanza kutengenezwa. Fedha zimetumwa shuleni. Aidha utengenezaji wa madawati 92 kwa shule mpya ya Muriet B kupitia Mzabuni unaendelea.
		Kuwezesha upatikanaji wa viti na meza 66 kwa Shule za Misingi ifikapo Juni, 2019	Kiasi cha Tsh.4,400,000 zimetumwa kwenye shule 6 ambazo ni Terrat (440,000), Daraja II (440,000), Olasiti (660,000), Elerai (440,000), Sokon I (440,000) na Muriet Mpya (1,980,000)kwa utengenezaji wa jumla ya meza 18 na Viti 18	7,150,000.00	4,400,000.00	4,400,000.00	Fedha zimetumwa katika akaunti za shule hizo na shule mpya ya Muriet ametafutwa Mzabuni wa kufanya kazi hii.
		Kujenga vyumba vya madarasa 7 katika Shule ya Msingi Ukombozi ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika na yanatumika	133,000,000.00	37,400,000.00	37,400,000.00	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika na yanatumika

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kujenga vyumba vya madarasa 7 katika Shule ya Msingi Sinon ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	95,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga vyumba vya madarasa 5 katika Shule ya Msingi Olasiti ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa umekamilika	68,000,000.00	57,000,000.00	57,000,000.00	Ujenzi wa madarasa umekamilika
		Kujenga vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Unga Ltd ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	38,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Engosengiu ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	38,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga vyumba 2 vya Madarasa katika Shule ya Msingi Elerai ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa upo hatua ya upauzi.	38,000,000.00	38,000,000.00	38,000,000.00	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa upo hatua ya upauzi.
		Kujenga vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Msingi Sokon I ifikapo Juni, 2019	Ujenzi upo hatua ya upauzi	38,000,000.00	38,000,000.00	38,000,000.00	Ujenzi upo hatua ya upauzi
		Kujenga vyumba va madarasa 3 katika Shule ya Msingi Losiyo ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumwa shuleni. Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika.	57,000,000.00	37,400,000.00	37,400,000.00	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika.
		Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Msingi Terrat ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa madarasa 2 umekamilika.	76,000,000.00	38,000,000.00	38,000,000.00	Ujenzi wa madarasa 2 umekamilika.
		Kujenga vyumba 7 vya madarasa katika Shule ya Msingi Murriet Darajani ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 4 umekamilika na yanatumika.	133,000,000.00	74,800,000.00	74,800,000.00	Ujenzi wa vyumba vya madarasa 4 umekamilika na yanatumika.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kujenga nyumba 2 za walimu(6:1) katika Shule ya Msingi Maweni ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	65,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga nyumba 2 za walimu (6:1) katika Shule ya Msingi Losiyo ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	65,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga nyumba 2 za walimu (6:1) katika Shule ya Msingi Murongoine ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	65,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu katika Shule ya Msingi Mkonoo ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,250,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa katika Shule ya Msingi Daraja II ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	6,200,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	13,900,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa vyumba vya madarasa 2 katika Shule ya Msingi Azimio ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	1,800,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mwalimu katika Shule ya Msingi Engira ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	13,900,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kukamilisha ujenzi wa matundu ya vyoo 31 katika Shule za msingi Mateves 12, Kaloleni 6, Wema 15, ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumwa shule za Msingi Mateves kujenga matundu 12 ya vyoo (Ujenzi umekamilika) na Kaloleni Matundu ya vyoo 6 (Ujenzi umekamilika)	19,950,000.00	16,950,000.00	16,950,000.00	Ujenzi wa matundu ya vyoo umekamilika kwa Shule za Msingi Mateves na Kaloleni.
		Umalizaaji wa vyoo matundu 10 ya Wanafunzi na bafu na vyoo 6 vya Walimu shule ya msingi Nadosoito	Ujenzi umekamilika	44,354,820.00	44,354,820.00	44,354,820.00	Ujenzi umekamilika
		Kujenga matundu ya vyoo 10 katika Shule ya Msingi Moshono ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
5	ELIMU SEKONDARI	Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa madarasa 4 upo hatua ya umalizaaji	76,000,000.00	76,000,000.00	76,000,000.00	Ujenzi wa madarasa 4 upo hatua ya umalizaaji
		Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Moivaro ifikapo Juni, 2019	Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea	76,000,000.00	-	-	Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea
		Kujenga vyumba 3 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Terrat ifikapo Juni, 2019	Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea	57,000,000.00	-	-	Taratibu za kumtafuta Mkandarasi zinaendelea
		Kukamilisha ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa ya ghorofa katika Shule ya Sekondari Elerai ifikapo Juni, 2019	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza na mradi upo hatua ya umalizaaji kwa awamu ya pili.	101,125,214.44	101,125,214.44	101,125,214.44	Mradi umekamilika kwa awamu ya kwanza na mradi upo hatua ya umalizaaji kwa awamu ya pili.
		Kuwezesha ununuzi wa madawati 2,570 kwa Shule za Sekondari 10 ifikapo Juni, 2019	Madawati 2570 yanatengenezewa kupitia kwa Mzabuni	121,600,000.00	42,500,000.00	42,500,000.00	Utengenezaji wa madawati unaendelea

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kuwezesha ununuzi wa meza na viti 20 kwa walimu 10 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	5,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga Maabara 2 katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa maabara 1 upo katika hatua ya ukamilishaji.	80,018,000.00	40,000,000.00	40,000,000.00	Ujenzi wa maabara 1 upo katika hatua ya ukamilishaji.
		Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Olasiti ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya umaliziaji	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya umaliziaji
		Kujenga maabara 3 katika Shule ya Sekondari Moivaro ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.	120,027,000.00	80,000,000.00	80,000,000.00	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.
		Kujenga matundu 10 ya vyoo katika Shule ya Sekondari Losirway ifikapo Juni,	Mradi bado haujaanza.	10,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga maabara 3 katika Shule ya Sekondari Arusha Terrat ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.	120,027,000.00	80,000,000.00	80,000,000.00	Ujenzi wa maabara 2 upo hatua ya umaliziaji.
		Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Suye ifikapo Juni, 2019	Madarasa 4 yapo hatua ya umaliziaji.	76,000,000.00	76,000,000.00	76,000,000.00	Madarasa 4 yapo hatua ya umaliziaji.
		Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya Mwalimu katika Shule ya Sekondari Elerai ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Terrati ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	19,337,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga vyumba 4 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Sombetini ifikapo Juni, 2019	Kazi inaendelea kupitia Mkandarasi	80,000,000.00	-	-	Kazi inaendelea
		Kuendeleza ujenzi wa jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Naura ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya ukamilishaji.	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Ngarenaro ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya msingi	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya upauzi
		Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Themis ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya upauzi	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua ya upauzi
		Kujenga jengo la utawala katika Shule ya Sekondari Sinon ifikapo Juni, 2019	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua yaukamilishaji.	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi wa jengo la utawala upo katika hatua yaukamilishaji.
		Kukamilisha ujenzi wa nyumba za walimu katika Shule ya Sekondari Kimaseki ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha nyumba 6 za walimu katika Shule ya Sekondari Oloirien ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	50,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukarabati miundombinu na thamani katika Shule za Sekondari Kinana, Elerai, Kimaseki, Sinon, Lemara, Arusha day na Kaloleni ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	36,991,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
6	AFYA	Kujenga Jengo la Wagonjwa wa Nje katika Hospitali ya Wilaya ifikapo Juni, 2019	Jengo la OPD limejengwa na kukamilika	500,000,000.00	182,717,433.77	182,717,433.77	Kazi imekamilika kwa awamu ya kwanza na taratibu za kumpata Mkandarasi kwa ujenzi wa jengo la Wazazi na Watoto zinaendelea.
		Ujenzi wa Jengo la Mionzi (X-Ray) katika Kituo cha Afya Muriet	Ujenzi wa jengo upo katika hatua ya umaliziaji	70,000,000.00	70,000,000.00	70,000,000.00	Ujenzi upo katika hatua ya umaliziaji.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kununua Mashine 2 za upimaji wa Kansa ya shingo la uzazi katika Vituo vya Afya vya Levulosi na Kaloleni ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kununua Mashine 3 za kutoa dawa ya usingizi kwa ajili ya Vituo vya afya vya Daraja II, Kaloleni na Mkonoo ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	90,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga uzio katika Vituo vya Afya vya Daraja II na Themi ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	90,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kununua Jenereta kwa ajili ya Kituo cha afya cha Muriet ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	50,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kumaliza ujenzi wa nyumba 1 ya Mtumishi katika Zahanati ya Terrat ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	40,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga uzio katika Zahanati ya Oloirieni ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga vyumba viwili vya RCH katika Zahanati ya Sombetini ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	80,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Olkeryani ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	110,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
7	MIPANGO MIJI	Kuwezesha utambuzi wa 50km ya mipaka ya barabara iliyopendekezwa kwenye mpango mkuu ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	7,350,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya upimaji wa mipaka kwa Shule 20 na Vituo vya afya 4 ifikapo Juni, 2019	Shule 20 zimefanyiwa upimaji wa awali na upimaji unaendelea, na upimaji wa Vituo vya afya maeneo 4 yamepimwa na kuidhinishwa.	5,850,000.00	3,000,000.00	3,000,000.00	Utekelezaji unaendelea

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kuwezesha uandaaji wa hati 34 za kumiliki ardhi kwa maeneo yalio wazi ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	56,600,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya uthamini wa ardhi kwa ajili ya fidia ya heka 2 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	80,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha uwekaji wa Majina na alama za mitaa kwa barabara 100 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,200,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
8	UJENZI	Kuboresha barabara ya Sombetini-TanESCO Njiro 0.5km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD	700,000,000.00	700,000,000.00	700,000,000.00	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD
		Kuboresha barabara ya Themi viwandani 0.5km kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD	700,000,000.00	700,000,000.00	700,000,000.00	Fedha zimetumika kulipa deni la Mkandarasi Rocktronic LTD
9	MAJI	Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule ya Sekondari Olmot ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,501,184.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Ukarabati wa miundombinu ya maji na umeme Sekondari ya Korona ifikapo Juni, 2019	Mradi umekamilika	20,898,816.00	20,898,816.00	20,898,816.00	Mradi umekamilika
		Kufanya utafiti wa maji na kuchimba kisima 1 katika Shule ya Msingi Osunyai ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	31,400,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kusimamia maendeleo ya miradi ya maji katika Kata 25 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	17,200,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
10	USAFI NA MAZINGIRA	Kuwezesha ujenzi wa choo cha umma katika Uwanja wa Michezo wa Mgambo ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	70,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kuwezesha ujenzi wa mfereji wa Maji machafu 400m ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	80,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha marekebisha na matengenezo ya vifaa vya dampo ifikapo Juni, 2018	Mradi bado haujaanza.	50,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
10	MAENDELEO YA JAMII	Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 80 hadi 150 vya Wanawake ifikapo Juni, 2019	vikundi 166 vya wanawake vimewezeshwa mikopo kutokana na asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma	440,000,000.00	840,000,000.00	840,000,000.00	vikundi 166 vya wanawake vimewezeshwa mikopo kutokana na asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma
		Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 200 vya wanawake wajasiriamali ifikapo Juni, 2019		125,000,000.00			
		Kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 6 hadi 24 vya vijana kutokana na marejesho ya mikopo ifikapo Juni, 2019	maandalizi ya utoaji wa mikopo kwa vikundi 35 yanaendelea	125,000,000.00	665,000,000.00	665,000,000.00	Vikundi 118 vya vijana vimewezeshwa mikopo kutoka asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma
		kuwezesha utoaji wa mikopo nafuu kwa vikundi 88 hadi 150 vya vijana ifikapo Juni, 2019	Vikundi 118 vya vijana vimewezeshwa mikopo kutoka asilimia 4% ya mapato ya ndani na marejesho ya mikopo ya nyuma	440,000,000.00			
		kuwezesha utoaji wa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi 0 hadi 12 vya watu wenye ulemavu kutokana na marejesho ya mikopo ifikapo Juni, 2019	Uhamasishaji na uundaji wa vikundi unaendelea	60,000,000.00	25,000,000.00	25,000,000.00	Vikundi 5 vya watu wenye ulemavu vimewezeshwa kupata mikopo. Uundaji wa vikundi vipya unaendelea.
		kuwezesha utoaji wa mikopo nafuu kwa vikundi 0 hadi 44 vya watu wenye walemavu ifikapo Juni, 2019	Vikundi 5 vya Walemavu vimewezeshwa kupata mikopo.	220,000,000.00			

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
11	MIFUGO NA UVUVI	Kuwezesha ujenzi wa machinjio 1 ya kisasa ya kuku katika soko la Kijenge ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	25,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha uhamasishaji wa ufugaji wa Samaki kwa matumizi ya nyumbani kwa kutoa mafunzo na vyakula vya Samaki kwa wakulima 30 ifikapo June, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha uzalishaji wa Ng'ombe bora kwa kutoa mafunzo kwa wataalamu 3 juu ya elimu ya uhamilishaji bora katika kata 3 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	5,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuwezesha ukarabati wa machinjio Sakina ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	20,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
12	KILIMO UMWAGILIAJI NA USHIRIKA	Kujenga mifereji ya umwagiliaji katika Mto Olevarakwi katika kata ya Sinoni ifikapo Juni, 2019	Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea	60,000,000.00	-	-	Mkandarasi amepatikana na kazi inaendelea
JUMLA MAPATO YA NDANI				8,675,388,000.00	5,418,802,642.06	5,418,802,642.06	
B. RUZUKU							
1	AFYA	Ukarabati na ujenzi wa Kituo cha afya Kaloleni ifikapo Juni 2019	Mradi umekamilika	400,000,000.00	400,000,000.00	400,000,000.00	Kazi imekamilika.
JUMLA AFYA RUZUKU				400,000,000.00	400,000,000.00	400,000,000.00	
C. MFUKO WA JIMBO							
1	UCHUMI, TAKWIMU NA UFUATILIAJI	Kusaidia kutekeleza miradi ya jamii inayosaidiwa na CDCF ifikapo Juni, 2019	Fedha hizi zimetumwa kwenye akaunti ya kituo cha afya Moivaro kwa ajili ya kumaliza ujenzi wa Wodi ya Wazazi	64,076,000.00	42,000,000.00	42,000,000.00	Kazi ya umaliziaji inaendelea.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
			Fedha zimetumwa ya Baraa kwa ajili ya kumaliza Zahanati		20,076,000.00	20,076,000.00	Kazi ya umaliziaji inaendelea.
JUMLA MFUKO WA JIMBO (CDCF)				64,076,000.00	62,076,000.00	62,076,000.00	
JUMLA RUZUKU SERIKALI KUU				464,076,000.00	462,076,000.00	462,076,000.00	
D. PROGRAMU YA TAIFA YA USAFI WA MAZINGIRA							
1	USAFI WA MAZINGIRA	Kutoa mafunzo kwa wafanyakazi wa afya jamii 27 juu ya kutibu maji kwenye Kaya na uhifadhi salama kwenye Kata zote 25 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	2,000,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya mashindano ya usafi kwa mitaa yote 154 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	2,360,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya uhamasishaji na ufuatiliaji wa usafi katika mitaa 10 ndani ya kata 5 (Muriet, Terat, Olasiti, Sombetini, Moivaro, na Moshono ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	3,200,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kutoa mafunzo kwa wawezeshaji wa CLTS kuhusu utekelezaji wa CLTS katika miji na uhakiki wa ODF ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	1,700,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuelekeza wakusanyaji wa data 154 juu ya njia mpya za ukusanyaji wa data za msingi na kutunza kwa maandishi ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	1,280,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya usimamizi na uhalali wa data katika mitaa 154 ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	4,460,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
JUMLA PROGRAMU YA TAIFA YA USAFI WA MAZINGIRA				15,000,000.00			
E. PROGRAMU YA TAIFA YA UENDELEZAJI MIJI (TSCP)							

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
1	UJENZI/ MIUNDOMBINU	Kujenga kizimba cha kukusanyia taka katika Dampo la Muriet ifikapo Juni, 2019	Mkandarasi amelipwa malipo ya awali na anaendelea na kazi.	500,000,000.00	75,000,000.00	75,000,000.00	Mkandarasi amelipwa malipo ya awali na anaendelea na kazi.
		Kuweka kanzi data 500 ya Vifaa na Mitambo katika mfumo wa SOMMA ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	10,401,075.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuingia mpango wa kuandaa sera ya usimamizi wa maafa ifikapo juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	34,228,100.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kununua vifaa 20 muhimu vya usafi (gloves, toroli, mabuti, n.k) kwa vikundi vya kijamii na taasisi kwa ajili ya ukusanyaji na usafirishaji wa taka ngumu ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	13,800,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kununua mashine 1 ya plastiki kwa ajili ya utunzaji wa taka katika kata ya Muriet ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	74,567,688.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kununua POS mashine 55 ili kuongeza ukusanyaji wa mapato ya ndani ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	49,500,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujifunza na kubuni mifereji ya maji ya mvua katika halmashauri ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	782,600,000.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kujenga kiwanja cha michezo Ngarenaro ifikapo Juni, 2019	Mkandarasi amelipwa malipo ya awali na anaendelea na kazi.	145,340,000.00	-	-	Mkandarasi amelipwa malipo ya awali na anaendelea na kazi.
		Kutoa mafunzo kwa wafanyakazi 10 juu ya usimamizi na ufuatiliaji wa shughuli za miradi kwa siku tatu ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	12,401,075.00	-	-	Mradi bado haujaanza.

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
		Kufanya mafunzo kwa maafisa wa maendeleo ya jamii 20 katika ngazi ya kata juu ya mabadiliko na udhibiti wa tabia ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	12,556,750.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya ununuzi wa mabango ya alama katika barabara ya Muriet ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	5,068,100.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya mafunzo kwa wenyeviti wa mitaa 50 wa halmashauri ya jiji la Arusha kwa siku mbili juu ya usimamizi wa sheria katika maendeleo ya Miji ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	27,075,690.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kufanya mafunzo kwa wafanyakazi 3 wa maendeleo ya miji na wahandisi 3 juu ya AUTO CAD ifikapo Juni, 2019	Mradi bado haujaanza.	11,556,750.00	-	-	Mradi bado haujaanza.
		Kuboresha km 2.6 za barabara ya Oljoro-Muriet kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Utekelezaji wa barabara unaendelea	3,711,759,872.00	556,763,980.80	556,763,980.80	Utekelezaji wa barabara unaendelea
		Kuboresha km 2.5 za barabara ya Njiro-Mionzi kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Utekelezaji wa barabara unaendelea	2,157,740,000.00	323,661,000.00	323,661,000.00	Utekelezaji wa barabara unaendelea
		kuboresha 1.85 km ya barabara ya Sombetini-FFU kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Utekelezaji wa barabara unaendelea	1,565,200,000.00	234,780,000.00	234,780,000.00	Utekelezaji wa barabara unaendelea
		Kuboresha 6.0 km ya barabara ya Ngarenaro kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Utekelezaji wa barabara unaendelea	3,287,341,900.00	493,101,285.00	493,101,285.00	Utekelezaji wa barabara unaendelea
		Kuboresha 0.64 km ya barabara ya Krokoni kwa kiwango cha lami ifikapo Juni, 2019	Utekelezaji wa barabara unaendelea	402,480,000.00	60,372,000.00	60,372,000.00	Utekelezaji wa barabara unaendelea
JUMLA PROGRAMU YA TAIFA YA UENDELEZAJI MIJI (TSCP)				12,803,617,000.00	1,743,678,265.80	1,743,678,265.80	

NA	SEKTA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI HALISI	FEDHA IDHINISHWA	FEDHA ILIYOTOLEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	MAELEZO
1	2	3	4	5	6	7	8
F. MPANGO WA KUNUSURU KAYA MASKINI (TASAF III)							
1	MAENDELEO YA JAMII	Kuwezesha gharama za uendeshaji wa ofisi katika utekelezaji wa mpango wa kunusuru kaya maskini (TASAF III) Ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumika kuwezesha uendeshaji wa zoezi la Uhawilishaji wa fedha kwa Kaya zilizopo katika Mpango wa TASAF.	67,930,000.00	88,139,800.00	88,139,800.00	Fedha zimetumika kuwezesha uendeshaji wa zoezi la Uhawilishaji wa fedha kwa Kaya zilizopo katika Mpango wa TASAF.
		Kuwezesha gharama za operesheni ya PAA katika utoaji wa ruzuku yenye masharti (CCT) kwa Kaya maskini 4,500 kwenye mitaa 70 ifikapo Juni, 2019	Uhawilishaji wa Fedha umefanyika kwa Kaya zilizopo katika Mpango wa TASAF	1,957,509,923.00	372,048,000.00	372,048,000.00	Uhawilishaji wa Fedha umefanyika kwa Kaya zilizopo katika Mpango wa TASAF
		Kufanya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya OPEC III kati ya mitaa 70 inayotekeleza programu ya TASAF III ifikapo Juni, 2019	Fedha zimetumika kwa ajili ya ujenzi wa Uzio, Nyumba ya Mwalimu na Uwanja wa Michezo Shule ya Msingi Suye. Kazi hizi zipo hatua ya umaliziaji	1,650,000,000.00	780,859,650	780,859,650	Kazi zipo hatua ya umaliziaji
JUMLA MPANGO WA KUNUSURU KAYA MASKINI (TASAF III)				3,675,439,923.00	1,241,047,449.72	1,241,047,449.72	
JUMLA KUU MIRADI				25,633,520,923.00	8,865,604,357.58	8,865,604,357.58	

278,874,785.56	146,852,490.17	132,022,295.39
540,957,037.32	278,192,825.00	262,764,212.32
146,000,000.00	79,172,900.00	66,827,100.00

350,000,000.00 190,957,037.32
180,000,000.00 98,874,785.56
120,000,000.00 26,000,000.00